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KIZIDUO (EXTRACT)

MUHTASARI WA KIKAO CHA SITA CHA MENEJIMENTI YA HALMASHAURI YA
MANISPAA YA MPANDA CHA TAREHE 06.01.2022 KILICHOFANYIKA KWENYE
UKUMBI WA MIKUTANO WA HALMASHAURI YA MANISPAA YA MPANDA
KUMB:NA.KTV/MMC/CMT/06/2021-2022

WAJUMBE WALIOHUDHURIA

WAJUMBE WALIOHUDHURIA

1. Ndg.Deodatus C. Kangu
2. Ndg.Waza Benjamin

3. Ndg.George E. Mashauri
4.  Ndg.Hobokela Mwakagamba
5.  Ndg.Philipo Ngassa

6.  Ndg.Marietha Mlozi

7.  Ndg.Mohamed Ulenga
8.  Ndg.Willy Mkanga

9. Ndg.Brian Severe

11. Ndg.Zitha Mchina

12. Ndg. Pulkeria Makungu
13. Ndg.Tulinao Nswilla

14. Ndg. Godfrey Kalulu
15. Ndg.Gwalusajo Kapande
16. Ndg. Pius Donald

17  Ndg. Rahim Said

18. Ndg.Benson Ng‘amilo
19. Ndg. Ally Msambya

20 Ndg.Leonard Simbeye
21. Ndg . Alex Semwali

22. Ndg. Samwel Lyimo
SEKRETARIETI

Ndg. Galus Maembe —

Kaimu Mkurugenzi wa Manispaa

Mkuu wa Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
Mkuu wa Idara ya Fedha na Biashara

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Ugavi

Mkuu wa Kitengo cha Ukaguzi wa Ndani

Mkuu wa Idara ya Maendeleo ya Jamii, Jinsia na Watoto
Kaimu Mkuu wa Idara ya Ujenzi

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Sheria

Mkuu wa Idara ya Mipango Miji,Ardhi na Maliasili

Kaimu Mkuu wa Kitengo cha Uchaguzi

Afisa Usafirishaji

Kaimu Mkuu wa Idara ya Mifugo na Uvuvi

Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Msingi

Kaimu Mkuu wa Idara ya Kilimo, Ushirika na Umwagiliaji
Afisa Habari

Afisa TEHAMA

Katibu TSC

Kaimu Mkuu wa Idara ya Elimu Sekondari

Mdhibiti Mkuu Ubora wa Elimu Wilaya

Mkuu wa Idara ya Mazingira na Udhibiti wa taka ngumu
Afisa Biashara

Katibu wa Kamati



imetimia.
Baada ya maelezo ha

yo alimkaribisha Mwenyekiti amba e alifungua kik
4:36 Asubuhi. Y gua kikao mnamo saa

MUHT: MMC/CMT/06/2021/2022: Agd:02: KUSOMA NA KURIDHIA AGENDA
ZA KIKAO

Katibu alisoma agenda za kikao ka
1.

NowuhsWhN

9

ma ifuatavyo;
KUFUNGUA KIKAOQ

KURIDHIA AGENDA ZA KIKAO

KUSOMA NA KUTHIBITISHA MUHTASARI WA KIKAO KILICHOPITA

KUSOMA NA KUJADILI UTEKELEZAJI WA YATOKANAYO NA KIKAO KILICHOPITA
TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI KWA KIPINDI CHA MWEZI OKTOBA 2021
TAARIFA YA MANUNUZI KWA KIPINDI CHA MWEZI OKTOBA 2021

TAARIFA YA MAPATO NA MATUMIZI YA iCHF KWA KIPINDI CHA MWEZI
OKTOBA, 2021

TAARIFA YA IDARA YA UTUMISHI NA UTAWALA KWA KIPINDI CHA OKTOBA
2021

TAARIFA MIRADI YA UVIKO -19

10.MENGINEYO KWA IDHINI YA MWENYEKITI
11.KUFUNGA KIKAO

Baada ya kusoma agenda hizo wajumbe waliridhia Zijadiliwe katika kikao.

MUHT: MMC/CMT/06/2021/2022: Agd:03: TAARIFA MIRADI YA UVIKO-19

Taarifa iliwasilishwa kuwa Halmashauri ya Manispaa ya Mpanda imeendelea kusimamia

utekelezaji wa miradi mbalimbali ya ujenzi kwa njia ya force account kama inavyo
onekana kwenye jedwari hapo chini.

JINA LA MRADI GHARAMA ZA

MRADI HADI
KUKAMILIKA

HATUA YA UTEKELEZAJI
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Ujenzi wa vyumba 03 vya | 60,000,000/= Mradi huu umekamilika,
Madarasa shule ya Sekondari

Magamba.

Kwenye
mradi huu kifusi tripu 15 sawa na
Tshs 900,000/= na mchanga tripu 4

CamScanner
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